Bộ chuyển đổi Copper (Đồng) sang Fiber (Quang) RUGGEDCOM RMC

Liên hệ

RUGGEDCOM RMC là bộ chuyển đổi phương tiện (Media Converter) được thiết kế đặc biệt để hoạt động trong các môi trường khắc nghiệt như: trạm biến áp, nhà máy,… RUGGEDCOM RMC cung cấp khả năng chuyển đổi từ mạng sợi đồng sang sợi quang (copper-to-fiber) cho phép chuyển đổi từ 10BaseT sang 10BaseFL và 100BaseTX sang 100BaseFX qua single-mode hoặc multimode.

Tải về datasheet (pdf): Tại đây!

RUGGEDCOM RMC là bộ chuyển đổi quang công nghiệp được hãng SIEMENS sản xuất & phát triển với thương hiệu RUGGEDCOM. RUGGEDCOM RMC được MESIDAS GROUP phát triển và phân phối rộng rãi trên thị trường Việt Nam. Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu cần tư vấn, báo giá hay mua RUGGEDCOM RMC thì hãy liên hệ MESIDAS.COM để được hỗ trợ một cách tận tâm, nhanh chóng và hiệu quả.

RUGGEDCOM RMC là bộ chuyển đổi phương tiện (Media Converter) được thiết kế đặc biệt để hoạt động trong các môi trường khắc nghiệt như: trạm biến áp, nhà máy,… RUGGEDCOM RMC cung cấp khả năng chuyển đổi từ mạng sợi đồng sang sợi quang (copper-to-fiber) cho phép chuyển đổi từ 10BaseT sang 10BaseFL và 100BaseTX sang 100BaseFX qua single-mode hoặc multimode.

Bộ chuyển đổi Copper (Đồng) sang Fiber (Quang) RUGGEDCOM RMC

Cấu hình tùy chọn cho RUGGEDCOM RMC

6GK6001-0AC0.-….

Power Supply 1

[1] 24 = 24 VDC (18-36 VDC)

[2] 48 = 48 VDC (36-59 VDC)

[3] HI = 88-300 VDC or 85-264 VAC

Power Supply 2

[0] XX = No power supply 2

Conversion Type

[B] TFLMM = MM 820 nm, 2 km ST 1x 10T to 1x 10FL multimode

[C] TFLSM = SM 1310 nm, 15 km SFF ST 1x 10T to 1x 10FL singlemode

[D] TXFXMM = MM 1300 nm, 2 km SFF MTRJ 1x 100TX to 1x 100FX

[E] TXFXSM = SM 1300nm,15 km SFF LC 1x 100TX to 1x 100FX

[F] TXFXMMLC = MM 1300 nm, 2 km LC 1x 100TX to 1x 100FX

Reserved

[A] XX = none

Hardware Modification

[0] XX = none Manufacturing modification

[1] C01 = Conformal Coating Manufacturing modification

Phân phối & báo giá RUGGEDCOM RMC

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu cần tư vấn, báo giá hay mua RUGGEDCOM RMC thì hãy liên hệ MESIDAS.COM để được hỗ trợ một cách tận tâm, nhanh chóng và hiệu quả.

5/5 - (1 bình chọn)
guest

Inline Feedbacks
View all comments
0
Would love your thoughts, please comment.x