Bộ chuyển đổi Copper-to-Fiber (Đồng sang Quang) RUGGEDCOM RMC41

Liên hệ

RUGGEDCOM RMC41 là một bộ chuyển đổi đa năng với 2 cổng Ethernet, cung cấp khả năng chuyển đổi từ Đồng sang Quang (Copper-to-Fiber) cũng như chuyển đổi tốc độ truyền từ 10Mbps sang 100Mbps. Nó được thiết kế đặc biệt để hoạt động đáng tin cậu trong các môi trường khắc nghiệt về điện và khí hậu.

Tải về datasheet (pdf): Tại đây!

RUGGEDCOM RMC41 là bộ chuyển đổi công nghiệp được hãng SIEMENS sản xuất & phát triển với thương hiệu RUGGEDCOM. RUGGEDCOM RMC41 được MESIDAS GROUP phát triển và phân phối rộng rãi trên thị trường Việt Nam. Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu cần tư vấn, báo giá hay mua RUGGEDCOM RMC41 thì hãy liên hệ MESIDAS.COM để được hỗ trợ một cách tận tâm, nhanh chóng và hiệu quả.

RUGGEDCOM RMC41 là một bộ chuyển đổi đa năng với 2 cổng Ethernet, cung cấp khả năng chuyển đổi từ Đồng sang Quang (Copper-to-Fiber) cũng như chuyển đổi tốc độ truyền từ 10Mbps sang 100Mbps. Nó được thiết kế đặc biệt để hoạt động đáng tin cậu trong các môi trường khắc nghiệt về điện và khí hậu.

Bộ chuyển đổi Copper-to-Fiber (Đồng sang Quang) RUGGEDCOM RMC41

Cấu hình tùy chỉnh cho RUGGEDCOM RMC41

6GK6004-1AC0.-….-Z

Power Supply 1

[1] 24 = 24 VDC (18-36 VDC)

[2] 48 = 48 VDC (36-59 VDC)

[3] HI = 88-300 VDC or 85-264 VAC

Power Supply 2

[0] XX = No power supply 2

Mounting Options

[B] D = DIN Rail Mounting

Main: Ethernet and power Connectors

[A] XX = none

Hardware Modification

[0] XX = Manufacturing modification: none

[1] C01 = Manufacturing modification: Conformal Coating

P2: Ethernet Port 2

[A01] C2 = 1 x 100FX – Singlemode, 1310 nm, SC connector, 20 km

[A02] C5 = 1 x 100FX – Singlemode, 1310 nm, SC connector, 50 km

[A03] C9 = 1 x 100FX – Singlemode, 1310 nm, SC connector, 90 km

[A04] MC = 1 x 100FX – Multimode, 1300 nm, SC connector

[A05] MT = 1 x 100FX – Multimode, 1300 nm, ST connector

Phân phối & báo giá RUGGEDCOM RMC41

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu cần tư vấn, báo giá hay mua RUGGEDCOM RMC41 thì hãy liên hệ MESIDAS.COM để được hỗ trợ một cách tận tâm, nhanh chóng và hiệu quả nhé.

5/5 - (1 bình chọn)
guest

Inline Feedbacks
View all comments
0
Would love your thoughts, please comment.x