Cung cấp bộ chuyển đổi cổng truyền thông công nghiệp bao gồm bộ chuyển đổi cổng nối tiếp sang cổng nối tiếp và bộ chuyển đổi cổng nối tiếp sang sợi quang. Nhằm giúp các thiết bị có các giao diện cổng truyền thông khác nhau dễ dàng giao tiếp và truyền thông tin dữ liệu.

Serial Converters

Bộ chuyển đổi cổng nối tiếp

ModelMô tả tóm tắt
RUS-9510ABộ lặp RS-422/485 (repeater) Isolated Rail
RUS-9520ABộ chuyển đổi cổng RS-232 sang RS-422/485 Rail
RUS-9530Bộ chuyển đổi cổng USB sang RS-232/422/485 Rail
RUS-125MCT/MTTBộ chuyển đổi RS-422/485 sang Multi-mode SC/ST Fiber, Terminal Block
RUS-125SCT/STTBộ chuyển đổi RS-422/485 sang Single-mode SC/ST Fiber, Terminal Block
RUS-115MCD/MTDBộ chuyển đổi RS-232 sang Multi-mode SC/ST Fiber, DB9 Male Connector
RUS-115SCD/STDBộ chuyển đổi RS-232 sang Single-mode SC/ ST Fiber, DB9 Male Connector

Cung cấp các bộ chuyển đổi truyền thông công nghiệp và các bộ chuyển đổi cổng nối tiếp để cho phép các thiết bị có giao diện cổng nối tiếp khác nhau có thể dễ dàng giao tiếp với nhau. Các dòng bộ chuyển đổi này bao gồm bộ chuyển đổi cổng nối tiếp sang cổng nối tiếp và bộ chuyển đổi cổng nối tiếp sang sợi (quang).

  • Bộ chuyển đổi cổng USB sang Serial có thể kết nối cổng USB và cổng RS-232/RS-422/RS-485 với tốc độ cao.
  • Retriever Serial Converter tự động chuyển đổi tín hiệu RS-232 thành RS-422/RS-485 một cách dễ dàng, có sẵn tùy chọn 1/2/4 cổng.
  • Bộ lặp RS-422/485 (repeater) cho phép mở rộng khoảng cách liên lạc và tăng số lượng các điểm kết nối với đường truyền RS-422/485
  • RUS-125MCT/MTT/MTD/MCD Series cung cấp các giải pháp mở rộng khoảng cách truyền dữ liệu giữa các sợi multi-mode lên tới 2km
  • RUS-125SCT/STT/STD/SCD Series cung cấp các giải pháp mở rộng khoảng cách truyền dữ liệu giữa các sợi single-mode lên tới 30km

Serial Device Servers

Máy chủ thiết bị cổng nối tiếp

ModelMô tả tóm tắt
BMS-136Industrial 1-port RS-232/422/485 Serial Device Server
BMS-236Industrial 2-port RS-232/422/485 Serial Device Server
BMS-436Industrial 4-port RS-232/422/485 Serial Device Server
BMM-101Industrial 1-port Modbus Gateway

Cung cấp giải pháp mạng truyền thông công nghiệp sử dụng cổng truyền thông nối tiếp qua Ethernet với các sản phẩm Boxer Series. Boxer Series cung cấp các giao tiếp kết nối RS-232/422/485 mà không cần thay đổi phương thức giao tiếp hiện hành.

Industrial Device Servers

  • Kết nối các thiết bị RS-232/422/485 với mạng TCP/IP
  • Cung cấp 1/2/4 cổng RS-232/422/485 và 1 x 10/100Base-T(X) với đầu nối RJ-45
  • Hỗ trợ tốc độ truyền tải dữ liệu 230.4Kbps
  • Hỗ trợ TCP/Server, TCP/Client, UDP và chế độ kiểm tra nhịp kết nối
  • Hỗ trợ COM ảo để tạo tương thích ngược
  • Hỗ trợ bảng điều khiển Telnet/Serial để thiết lập cấu hình cho thiết bị
  • Hỗ trợ tiện ích Windows để cấu hình và quản lý thiết bị

MODBUS Gateway công nghiệp

  • Kết nối các thiết bị MODBUS với mạng TCP/IP
  • Hỗ trợ tốc độ truyền tải dữ liệu 230.4Kbps
  • Hỗ trợ lên tới 8 MODBUS TCP master thành MODBUS RTU/ASCII
  • Hỗ trợ chế độ vòng lặp
  • Có thể nâng cấp phần mềm
  • Hỗ trợ bảng điều khiển Telnet/Serial để cấu hình cho thiết bị
  • Hỗ trợ tiện ích Windows để cấu hình và quản lý thiết bị
Nhận thông báo qua Email
Nhận thông báo cho
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x