Cung cấp các bộ chuyển đổi cổng truyền thông công nghiệp dành cho các giải pháp chuyển đổi Gigabit Ethernet “Điện” sang Fiber “Sợi Quang” (bộ chuyển đổi quang điện “công nghiệp”) hoặc Ethernet sang Fiber. Các bộ chuyển đổi quang điện này được thiết kế với hai tính năng rất quan trọng: Link Fault Pass Through và Link Loss Forwarding

Model bộ chuyển đổi quang

ModelMô tả tóm tắt
RUE-111Converter quang từ 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Multi-mode (SC)
RUE-113Converter quang từ 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Single-mode (SC)
RUE-111CSEM02Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Compact Ethernet to Fiber SC, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Multi-mode (SC-2km), -40 to 80°C
RUE-111SENM02Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Slim Ethernet to Fiber SC, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Multi-mode (SC-2km), -40 to 80°C
RUE-112SENM02Bộ chuyển đổi quang điện Slim Ethernet to Fiber ST, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Multi-mode (ST-2km), -40 to 80°C
RUE-113SENK30Bộ chuyển đổi quang điện Slim Ethernet to Fiber SC, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Single-mode (SC-30km), -40 to 80°C
RUE-113SENK50Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Slim Ethernet to Fiber SC, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Single-mode (SC-50km), -40 to 80°C
RUE-114SENK30Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp Slim Ethernet to Fiber ST, 10/100Base-T(X) sang 100Base-FX Single-mode (ST-30km), -40 to 80°C
RUG-118GSENBộ chuyển đổi quang điện công nghiệp SFP Slim Gigabit Ethernet to Fiber SFP, 10/100/1000Base-T(X) sang 100/1000Base, -20 to 80°C

Mô tả chi tiết bộ chuyển đổi công nghiệp

Cung cấp bộ chuyển đổi Fast Ethernet & Gigabit cấp công nghiệp không cần quản lý, hỗ trợ chuyển đổi giữa Ethernet điện và Ethernet quang (được gọi là bộ chuyển đổi quang điện). DIP cho phép người dùng dễ dàng thiết lập cấu hình chức năng như full/half duplex, Link Fault Pass Through, Ethernet flow control (802.3x), selecting Switch Mode (store & forward) or Converter Mode (Jumbo frame Pass-through).

Đặc trưng chung của bộ chuyển đổi

High Performance Network Switching Technology

  • Chuyển đổi giữa 10/100/1000Base-T(X) và 100/1000Base SFP Fible
  • Chuyển đổi giữa 10/100Base-TX và 100Base-FX
  • DIP thiết lập chức năng giữa chế độ Store-and-Forward và Pass through
  • Hỗ trợ LFP (Link Fault Pass-through) và Jumbo frames pass through.

Nguồn cấp cho bộ chuyển đổi

  • Phạm vi nguồn cấp rộng từ 12 đến 48VDC
  • Bảo vệ chống phân cực ngược và bảo vệ quá tải

Thiết bị đạt chuẩn công nghiệp

  • Chứng nhận CE, FCC
  • Đạt tiêu chuẩn EN 61000-6-2 và EN 61000-6-4 được phép sử dụng trong môi trường công nghiệp nặng
  • Chứng nhận EN 50121-4 dành cho Railway Applications (Track Side)
  • Thiết bị đạt chuẩn bảo vệ IP30 trong công nghiệp
  • Hỗ trợ phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -10 đến 70°C & có thể mở rộng từ -40 hoặc -20 đến 80°C
  • Dễ dàng lắp đặt trên những thay ray chuẩn DIN hoặc tùy chọn
[Total: 0   Average: 0/5]
Nhận thông báo qua Email
Nhận thông báo cho
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x